Leave Your Message

Maye gurbin Matsakaicin Abubuwan Tace 2901200404

Maye gurbin Mu Madaidaicin Filter Element 2901200404 shine ingantaccen tacewa mai sauyawa wanda aka tsara musamman don amfani a cikin daidaitattun tsarin tacewa. An yi wannan nau'in tacewa daga kayan aiki na sama kuma an gina shi ta amfani da hanyoyin masana'antu na ci gaba don tabbatar da iyakar aiki da dorewa.

    Ƙayyadaddun samfurHuahang

    Lambar sashi

    2901200404

    Tace Layer

    Blue soso

    Matsakaicin zafin aiki

    65 ℃

    Tace Layer

    Fiberglass, Soso

    Ƙarshen iyakoki

    Namiji sau biyu O-ring

    Maye gurbin Matsakaicin Abubuwan Tace 2901200404 (5)i3fMaye gurbin Matsakaicin Abubuwan Tace 2901200404 (6)rc2Maye gurbin Matsakaicin Abubuwan Tace 2901200404 (7) x61

    Samfura masu alaƙaHuahang

    Farashin 1202626202 1617704109 1617709903 Farashin 2258290021 2901054400 2901200404 Farashin 2906700200
    1202626204 Farashin 161770410 Farashin 1624100204 2258290114 2901054500 2901200405 2906700300
    Farashin 1617703901 Farashin 161770410 Farashin 1624100206 2258290125 2901054600 2901200407 Farashin 2906700400
    1617703902 Farashin 161770411 Farashin 1624183201 Farashin 2901052000 2901061300 2901200408 Farashin 290670050
    1617703903 Farashin 161770411 Farashin 1624183202 Farashin 2901052000 2901061400 2901200408 2901200300
    1617703905 Farashin 1617704201 1624183203 2901052100 2901061400 2901200408 2901200316
    1617703906 1617704202 1624183304 2901052100 2901086601 2901200408 2901200305
    1617703907 1617704203 1624183306 2901052400 2901121800 2901200409 2901200306
    1617703909 1617704301 1624184401 2901052500 2901122000 2901200410 2901200306
    1617703910 1617704302 1624184406 2901052600 2901194702 2901200416 2901200301
    1617703911 1617704303 1624199204 2901052700 2901200304 2901200504 2901200301
    Farashin 161704001 1617704305 1624199206 2901052800 2901200304 2901200505 2901200302
    1617704002 1617704305 1629010109 2901052900 2901200305 2901200507 2901200402
    1617704003 1617704305 Farashin 162901011 Farashin 2901053000 2901200307 2901200508 2901200309

     

     

     

     

    FAQHuahang

    (1)Ta yaya madaidaicin nau'in tacewa ke aiki?

    Madaidaicin nau'in tacewa yana aiki ta hanyar tarko dattin barbashi, datti, da sauran ƙazanta yayin da ruwan ke wucewa ta ciki. Mafi kyawun allo na raga ko tace kafofin watsa labarai suna ɗaukar waɗannan ƙazanta, suna barin ruwa mai tsafta kawai ya wuce.

    (2)Menene fa'idodin amfani da madaidaicin abin tacewa?

    Yin amfani da madaidaicin ɓangaren tacewa na iya taimakawa haɓaka aiki da tsawon rayuwar kayan aikin masana'antu da matakai. Hakanan zai iya rage haɗarin gazawar kayan aiki, lokacin raguwa, da gyare-gyare masu tsada. Tace ruwa da iskar gas na iya haifar da ingantattun samfuran inganci, haɓaka aiki, da ƙarancin farashin aiki.

    (3)Menene nau'ikan madaidaicin abubuwan tacewa?

    Akwai nau'ikan madaidaicin abubuwan tacewa da yawa, kowanne yana da fasali na musamman da iyawa. Wasu daga cikin nau'ikan gama gari sun haɗa da matatun ragar waya, matatun yumbu, masu tacewa, matattarar zurfin tacewa, da masu tacewa.

    (4)Ta yaya zan zaɓi madaidaicin ɓangaren tacewa don aikace-aikacena?

    Zaɓin daidaitaccen madaidaicin nau'in tacewa ya dogara da abubuwa daban-daban, kamar nau'in ruwa ko iskar gas da ake tacewa, ƙimar da ake buƙata, matakin tacewa, da yanayin aiki. Yana da mahimmanci a tuntuɓi amintaccen masani ko masana'anta don taimaka muku zaɓi mafi kyawun ɓangaren tacewa don takamaiman aikace-aikacenku.

    .